Tin đăng đã hết hạn.

Em thu net 5,86 tỷ - 154m2 - 3PN 3WC cần bán nhanh căn hộ tầng 15 trục 16 tại The Pride, bán gấp

Ngày đăng: 10/05/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Không tiếp môi giới, trung gian. Anh chị liên hệ trực tiếp 0965118851 để xem nhà.
Gia đình em chuyển đổi kinh doanh, cần bán nhanh căn hộ tầng 15 tại chung cư The Pride
Giá em thu net 5.86 tỷ - 154m² - 3PN 3WC
Sổ sách đầy đủ, Nội thất để lại toàn bộ

Xem thêm

Liên hệ:

096 511 ****

Vị trí bản đồ

5,86 tỷ

3 PN, 3 WC
152 m²
38,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Pride, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội

Tâm Nhà Đất

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Em thu net 5,86 tỷ - 154m2 - 3PN 3WC cần bán nhanh căn hộ tầng 15 trục 16 tại The Pride, bán gấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.