Tin đăng đã hết hạn.

CẦN BÁN GẤP, CĂN 2N CC The Kpark Văn Phú, Giá 3.8x Tỷ, LH 0965145894

Ngày đăng: 10/05/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

+ Diện tích : 54m, 2N2vs

+ Vị trí đẹp, tiện đường sắt trên cao, bến xe buýt

+ SĐCC, Giá có TL ( bao phí)

+ LH Thảo Thảo : 0965145894

Xem thêm

Liên hệ:

096 514 ****

Vị trí bản đồ

3,83 tỷ

54 m²
70,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư The K Park Văn Phú, P. Lê Trọng Tấn, P. Phú La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0965145894

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CẦN BÁN GẤP, CĂN 2N CC The Kpark Văn Phú, Giá 3.8x Tỷ, LH 0965145894 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.