Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh 63m2 2 ngủ 2VS tòa CT4 chung cư Xa La Hà Đông Hà Nội có sổ đỏ. Giá 3,03 tỷ LH 037 6685183

Ngày đăng: 12/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Sở hữu ngay căn hộ 63m2, 2N, 2VS tại KĐT Xa La chỉ với 3.0x tỷ. Sổ đỏ chính chủ.

- Nhà đã làm nội thất đẹp và hiện đại, chỉ việc xách vali về ở.
- Vị trí cực thuận tiện trong sinh hoạt và di chuyển khắp thành phố.
- Nhà thoáng sáng ko cần bàn. Ban công rộng, view thành phố.

LH ngay 037 6685183 xem nhà và sở hữu căn hộ tuyệt vời này.

Xem thêm

Liên hệ:

037 668 ****

Vị trí bản đồ

3,03 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
48,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Xa La, P. Phùng Hưng, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
BN

Bảo Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh 63m2 2 ngủ 2VS tòa CT4 chung cư Xa La Hà Đông Hà Nội có sổ đỏ. Giá 3,03 tỷ LH 037 6685183 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.