Tin đăng đã hết hạn.

Hot - Bán căn hộ 90m2, 3pn + 2wc, tòa Xuân Mai Riverside, Mỗ Lao, giá 4 tỷ full đồ

Ngày đăng: 06/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán chung cư Xuân Mai Riverside Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội.

Diện tích 90m2.

Thiết kế: 3 phòng ngủ + 1 phòng khách + + 1 phòng bếp + 2 vệ sinh. Các phòng ngủ đều có ánh sáng tự nhiên.

Cửa hướng Đông Nam, ban công Đông Bắc
Nội thất: Tủ lạnh, máy giặt, Sofa, bàn ăn, giường, Trần thạch cao, điều hòa, sàn gỗ, thiết bị vệ sinh, tủ bếp và bếp hồng ngoại, tủ âm tường.

Với rất nhiều tiện ích xung quanh: Khu vui chơi trẻ em, phòng tập gym, hồ điều hòa, ngân hàng, trung tâm mua sắm, ngân hàng...

Giá bán: 4.85 tỷ
Liên hệ: 0918154526 (Hồng Hà).

Xem thêm

Liên hệ:

091 815 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

2 PN, 2 WC
87 m²
55,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Xuân Mai Riverside, Đ. Thanh Bình, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HH

Hồng Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot - Bán căn hộ 90m2, 3pn + 2wc, tòa Xuân Mai Riverside, Mỗ Lao, giá 4 tỷ full đồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.