Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư tại Khu nhà ở Bộ tư lệnh Thủ đô Hà Nội, 3,9 tỷ, 77,4m2 giá siêu hời

Ngày đăng: 06/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư cao cấp tại Khu nhà ở Bộ tư lệnh Thủ đô Hà Nội với diện tích 77,4m2. Căn hộ này bao gồm 3PN + 2WC + bếp, thiết kế hiện đại và nội thất đầy đủ. Giá bán chỉ 3,9 tỷ VND, phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian sống rộng rãi. Căn hộ có phong thủy tốt với hướng cửa chính Đông Bắc và ban công Đông Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.
---

Khu vực xung quanh:
+ Gần siêu thị T - Mart Dương Nội 1, siêu thị điện máy Pico 944 Quang Trung Hà Đông, Winmart.
+ Trường tiểu học Yên Nghĩa, trường THCS Yên Nghĩa.
+ Bệnh viện Nhi Hà Nội.
---

Giới thiệu tổng quan dự án:
Khu nhà ở Bộ tư lệnh Thủ đô Hà Nội do Tổng công ty Đầu tư phát triển Nhà và Đô thị Bộ Quốc phòng làm chủ đầu tư. Dự án bao gồm các chung cư cao tầng CT1, CT2, CT3, CT4, khu nhà liền kề, nhà trẻ, khu vui chơi giải trí, bãi đỗ xe, và hệ thống công viên cây xanh. Nằm gần bến xe Yên Nghĩa và nhà ga tàu trên cao, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận như Trung tâm Hội nghị Quốc gia, siêu thị Big C, sân vận động Quốc gia Mỹ Đình, và siêu thị Metro.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết 0962326567 Nguyễn Quốc Cường.

Xem thêm

Liên hệ:

096 232 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,9 tỷ

3 PN, 2 WC
77.4 m²
50,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
CT3 Yên Nghĩa, P. Yên Nghĩa, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Quốc Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư tại Khu nhà ở Bộ tư lệnh Thủ đô Hà Nội, 3,9 tỷ, 77,4m2 giá siêu hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.