Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CH Hồ Gươm Plaza 8,7 tỷ, 146m2, 3PN, 2WC, đầy đủ nội thất ở Hà Đông

Ngày đăng: 28/04/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

CH Hồ Gươm Plaza tọa lạc tại Trần Phú, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, với diện tích cực rộng 146m2, giá chỉ 8,7 tỷ VND. Căn hộ này có 3PN, 2WC, hướng cửa chính Tây Nam, ban công Tây Bắc, rất hợp phong thủy cho gia chủ. Nội thất full, có đầy đủ đồ dùng cần thiết như sofa, tủ lạnh, máy giặt, giúp tiết kiệm thời gian và chi phí mua sắm. Cuộc sống ở đây cực chất với không gian thoáng mát, gần gũi với thiên nhiên, phù hợp cho những ai yêu thích sự tiện nghi.

+ Nội thất đầy đủ với các món tiện ích hiện đại
+ Phong thủy tốt, hút tài lộc
+ Cuộc sống thư giãn, không gian xanh

Cách trường mầm non Thần Đồng, trường THCS Mỗ Lao, và trường Tiểu Học - Mầm Non Ban Mai chỉ khoảng 2km, thuận tiện cho việc đưa đón con cái. Siêu thị Co.opmart Hà Nội và Winmart+ cũng nằm trong tầm tay, giúp việc mua sắm trở nên dễ dàng hơn.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua 0961206929 với Minh Minh.

Xem thêm

Liên hệ:

096 120 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

8,7 tỷ

3 PN, 2 WC
146 m²
59,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Hồ Gươm Plaza, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
N

Nguyenthiminhthuong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CH Hồ Gươm Plaza 8,7 tỷ, 146m2, 3PN, 2WC, đầy đủ nội thất ở Hà Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.