Tin đăng đã hết hạn.

Em bán nhanh căn 129m 3PN 2VS căn góc toà A Hồ Gươm Plaza Hà Đông FULL đồ để đầu tư Vin Đan Phượng

Ngày đăng: 28/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Do gia đình cần tiền mua biệt thự bên Đan Phượng nên gia đình em cần tìm khách mua hộ tại toà Hồ Gươm Plaza Hà Đông
Thiêt kế căn hộ 3PN 2VS
Diện tích 129m
Căn góc siêu thoáng mát, anh chị tìm khu xung quanh diện tích này mà giá này thì khá khó có căn thứ 2 ạ
Nội thất mới làm được 1 năm
Giá chào bán 5,8 tỷ có đàm phán cho khách hàng thiện chí đi xem và mua.
Anh chị quan tâm căn này liên hệ em Khánh: 0376540473

Xem thêm

Liên hệ:

037 654 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,8 tỷ

3 PN, 2 WC
129 m²
44,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Hồ Gươm Plaza, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NK

Nguyễn Quốc Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Em bán nhanh căn 129m 3PN 2VS căn góc toà A Hồ Gươm Plaza Hà Đông FULL đồ để đầu tư Vin Đan Phượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.