Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn a.xx 06, 2n,75,8m2 .giá của chủ đầu tư đợt 1 ,dự án the charm an hưng had đông

Ngày đăng: 27/04/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

-Bán căn A.XX06,2PN,2WC,75,8m2 ,trục 06,tòa A,chung cư cao cấp THE CHARM AN HƯNG-LA KHÊ -HÀ ĐÔNG -HÀ NỘI
-Gía chỉ 6.2 tỷ
-Gía tiến độ hoặc vay bank 0% 12 tháng hoặc đến khi nhận bàn giao nhà
-Thanh toán sớm chiết kháu tới 3%
-Cọc ,ký hợn dồng trực tiếp với CĐT
-Miễn phí dịch vụ 12 tháng.
Hướng Tây Bắc.
-View thoáng mát,có khe thoáng,đón gió và ánh sáng tự nhiên
-Thiết kế giấu bếp,thông thoáng
-2 logia
-Full nội thất cao cấp nhập khẩu Châu Âu
-LH: 0981658616 để được hỗ trợ tư vấn và xem căn hộ mẫu

Xem thêm

Liên hệ:

098 165 ****

Vị trí bản đồ

6,2 tỷ

2 PN, 2 WC
75.8 m²
81,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Charm An Hưng, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ET

Em Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn a.xx 06, 2n,75,8m2 .giá của chủ đầu tư đợt 1 ,dự án the charm an hưng had đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.