Tin đăng đã hết hạn.

Đẳng cấp sống với CH 100m2 thiết kế 3PN 2WC Tháp Thiên Niên Kỷ, nhà full nội thất, giá chỉ 6,8x tỷ

Ngày đăng: 25/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Căn hộ rộng 100m², thiết kế 3PN và 2WC, phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ.

- Nội thất đầy đủ, sẵn sàng để ở ngay, tạo cảm giác thoải mái và tiện nghi.

- Hướng cửa chính Đông Nam, ban công rộng rãi đón gió và ánh sáng tự nhiên.

- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng.

Đừng bỏ lỡ cơ hội này!
Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua Xuân Sơn tại 0968842886.

Xem thêm

Liên hệ:

096 884 ****

Vị trí bản đồ

6,89 tỷ

3 PN, 2 WC
100 m²
68,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư Hà Tây Millennium - Tòa tháp thiên niên kỷ, Đ. Quang Trung, P. Yết Kiêu, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NS

Nguyễn Xuân Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đẳng cấp sống với CH 100m2 thiết kế 3PN 2WC Tháp Thiên Niên Kỷ, nhà full nội thất, giá chỉ 6,8x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.