Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần chuyển nhượng căn hộ cao cấp - samsora 105 chu văn an - hà đông - lô góc 3 ngủ

Ngày đăng: 25/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ CẦN CHUYỂN NHƯỢNG CĂN HỘ CAO CẤP - SAMSORA 105 CHU VĂN AN - HÀ ĐÔNG - LÔ GÓC 3 NGỦ - 2WC - 2 BAN CÔNG - CÓ SLOT OTO

+ Mô tả:

+ Vị trí đắc địa, nằm ngay Ngã tư Quang Trung - Chu Văn An - Phùng Hưng - Nguyễn Trãi, gần Bưu điện Hà Đông, giáp các phố Vạn Phúc, Ngô Thì Sỹ, Ngô Quyền. Giao thông cực kỳ thuận tiện.

+ Tòa chung cư 40 tầng, sàn tầng mình có 11 căn, 6 thang máy, 3 hầm gửi xe, bàn giao 2018. Xung quang là các tòa thương mại, dịch vụ tiện ích đầy đủ.
+ Phí dịch vụ 6.6k/m2, Cả tòa có khoảng 223 slot để oto thì nhà nhà mình có slot oto 1tr2/tháng, xe máy 80k, xe điện 50k, xe đạp 25k.

+ Căn hộ tầng trung, lô góc thoáng sáng, 3 ngủ, 2wc, 1 ban công, 1 logia, các phòng đều có cửa sổ view cực đẹp.
+ Dự án cống La Khê đang làm, xong thì giá trị tăng cao.
+ Cửa chính hướng Tây Nam, ban công Đông Bắc, logia Tây.
+ Sổ đỏ chính chủ
+ Giá 5.95 tỷ có thương lượng
+ Liên hệ Mr Hoàng: 0913 968 713 ( Zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

091 396 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,95 tỷ

3 PN, 2 WC
92 m²
64,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Samsora Premier (Chung cư Samsora Premier 105 Chu Văn An), Đ. Chu Văn An, P. Yết Kiêu, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Văn Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần chuyển nhượng căn hộ cao cấp - samsora 105 chu văn an - hà đông - lô góc 3 ngủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.