Tin đăng đã hết hạn.

Tầm giá 4 tỷ tậu ngay căn hộ 105m2 3PN - Văn Khê Hà Đông - full tiện ích

Ngày đăng: 24/04/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tầm giá 4 tỷ tậu ngay căn hộ 105m2 3PN - Văn Khê Hà Đông - full tiện ích.

Sở hữu lâu dài ở rộng, sống chất.
- Diện tích: 105m² vuông vức.
- Thiết kế: 3 phòng ngủ, ban công rộng, thoáng.
- Nội thất đầy đủ, dễ dàng bài trí.

Vị trí trung tâm Tiện ích đủ đầy:
- Trung tâm quận Hà Đông, hạ tầng phát triển mạnh.
- Gần đường sắt Cát Linh Hà Đông, giao thông thuận tiện.
- Bao quanh là trường học, bệnh viện, công viên, siêu thị.

Pháp lý:
- Sổ đỏ chính chủ.
- Chung cư sở hữu lâu dài.
Chỉ việc dọn vào ở ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

032 984 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

4,9 tỷ

3 PN, 1 WC
105 m²
46,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Khê, Đ. Lê Văn Lương, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HP

Hương Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tầm giá 4 tỷ tậu ngay căn hộ 105m2 3PN - Văn Khê Hà Đông - full tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.