Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 80m2 - 2 ngủ 2vs toà Fodacon Bắc Hà - sổ hồng chính chủ - hỗ trợ bank

Ngày đăng: 24/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Khu nhà ở Bắc Hà, Nguyễn Trãi, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại.

+ Diện tích 80m2, thiết kế 2PN, 2WC, phù hợp cho gia đình hoặc nhóm nhỏ.
+ Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.
+ Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở ngay.
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, tối ưu ánh sáng và gió tự nhiên.

Khu vực xung quanh:
- Bệnh viện Đại học Y Dược và Bệnh viện Y học Cổ truyền - Bộ Công an gần kề.
- Siêu thị Vinmart Vincom Royal City và Siêu thị Gia đình rất thuận tiện.
- Trường Tiểu học Thanh Xuân Trung và Trường THCS Hạ Đình trong vòng bán kính gần.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0855858687 hoặc liên hệ với Vũ Minh Hiếu.

Xem thêm

Liên hệ:

085 585 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,87 tỷ

2 PN, 2 WC
80 m²
60,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Fodacon Bắc Hà, Đ. Nguyễn Trãi, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐQ

Đặng Văn Quyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 80m2 - 2 ngủ 2vs toà Fodacon Bắc Hà - sổ hồng chính chủ - hỗ trợ bank - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.