Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 3PN view đẹp a Samsora Premier 90.51m², sổ đỏ chính chủ chỉ 5.65 tỷ

Ngày đăng: 18/04/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ 3PN view đẹp A Samsora Premier 90.51m², sổ đỏ chính chủ chỉ 5.65 tỷ.

Bạn đang tìm một căn hộ rộng rãi view đẹp pháp lý chuẩn ngay trung tâm Hà Đông?
A Samsora Premier 105 Chu Văn An chính là lựa chọn không thể bỏ qua.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 90.51m² thông thủy | 96.03m² tim tường.
Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 vệ sinh phòng khách + bếp riêng biệt.
Hướng cửa: Bắc | Ban công: Nam cực mát, hợp phong thủy.
View: Trực diện đường Vạn Phúc rộng thoáng, không bị chắn.
Nội thất: Bao gồm đồ gắn tường dễ setup theo sở thích cá nhân.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.
Ưu điểm nổi bật:
Căn hộ tầng đẹp, không gian sống yên tĩnh, thoáng mát.
View đẹp, không bị chắn lý tưởng để ở hoặc đầu tư cho thuê.
Dự án cao cấp đã bàn giao tiện ích đầy đủ: Gym, bể bơi, TTTM.
Vị trí trung tâm Hà Đông kết nối Nguyễn Trãi, Quang Trung cực nhanh.
Giá rao: 5.65 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí.
Không bao phí sang tên sổ đỏ chính chủ sang tên ngay trong ngày.
Chỉ còn duy nhất 1 căn view đẹp tầng cao thoáng giá tốt nhất khu vực!
Gọi ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu không gian sống lý tưởng:
SĐT 0846 886 886.
Zalo/Viber nhận ảnh thực tế hỗ trợ 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

084 688 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

5,65 tỷ

3 PN
90.51 m²
62,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Samsora Premier (Chung cư Samsora Premier 105 Chu Văn An), Đ. Chu Văn An, P. Yết Kiêu, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
nc

nguyễn danh chương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 3PN view đẹp a Samsora Premier 90.51m², sổ đỏ chính chủ chỉ 5.65 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.