Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 70m sổ lâu dài, view hồ, tẫng trung đẹp cc grand sunlake văn quán

Ngày đăng: 16/04/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN 70m 2PN 2WC SỔ LÂU DÀI - TẦNG TRUNG ĐẸP - VIEW HỒ VĂN QUÁN - CHUNG CƯ GRAND SUNLAKE

GIÁ 4.82 tỷ đã bao gồm VAT + 2% kinh phí bảo trì.
- Thanh toán luôn 95%
- Số còn lại nhận nhà và làm sổ thanh toán nốt.

Full nội thất gắn tường nhập khẩu. Tiện ích 4: 03 tầng hầm - mỗi căn 1 slot ô tô, 5 tầng thương mại, 3 tầng lánh nạn, bể bơi 4 mùa, skybar, khuân viên cây xanh, khu vui chơi trẻ em trong nhà...

Bàn giao T12/2025-T3/2026

Tư vấn và xem nhà thực tế 0943448798

Xem thêm

Liên hệ:

094 344 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4,82 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
68,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Grand Sunlake, P. Văn Quán, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
Nd

Người dùng ẩn danh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 70m sổ lâu dài, view hồ, tẫng trung đẹp cc grand sunlake văn quán - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.