Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 3PN, 2WC, 116m2 tại Văn Phú Victoria, Hà Đông, 6,6 tỷ

Ngày đăng: 15/04/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Chung cư Văn Phú Victoria nằm ở khu đô thị Văn Phú, Quận Hà Đông, Hà Nội. Với diện tích 116m2, căn hộ này có 3PN, 2WC, nội thất đầy đủ, phù hợp cho những ai thích không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Căn hộ này sở hữu thiết kế đẹp mắt, phong thủy tốt, pháp lý đầy đủ, giá chỉ 6,6 tỷ.

- Có trung tâm thương mại, dịch vụ và giải trí ngay trong khuôn viên.
- Hệ thống an ninh 24/24 đảm bảo an toàn cho cư dân.
- Bãi đỗ xe tiêu chuẩn Nhật Bản, bể bơi và khu vui chơi giải trí.
- Không gian xanh và hồ nước điều hòa tạo cảm giác gần gũi với thiên nhiên.

Địa điểm tiện ích xung quanh
- Gần trường mầm non Tuổi Thần Tiên, THCS và THPT Ban Mai, THCS Phú La.
- Siêu thị Đức Thành, Co.opmart SCA Victoria, Kids Plaza 410 Quang Trung.

Chi tiết dự án
Dự án Văn Phú Victoria gồm 8 tòa tháp với thiết kế mô phỏng hình tượng nữ thần chiến thắng Victoria. Căn hộ đa dạng diện tích từ 95,3m2 đến 234,8m2 và penthouse từ 410m2 đến 456m2, tuân thủ phong thủy và có góc nhìn đẹp.

Liên hệ để biết thêm thông tin: Nguyễn Đức Thành tại 0886869594.

Xem thêm

Liên hệ:

088 686 ****

Vị trí bản đồ

6,6 tỷ

3 PN, 2 WC
116 m²
56,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Văn Phú Victoria, P. Lê Trọng Tấn, P. Phú La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội

Thành Nguyễn Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 3PN, 2WC, 116m2 tại Văn Phú Victoria, Hà Đông, 6,6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.