Tin đăng đã hết hạn.

Yêu Diện tích rộng, nội thất hoàng gia, sẵn sổ, ở luôn, 3 ngủ, 145m, top 1 quỹ căn TSQ Euroland

Ngày đăng: 12/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Cực phẩm đến từ TSQ Euroland: siêu thoáng, rộng: 141m2
+ 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, sẵn sổ, sẵn nội thất ở luôn.
+ Nhà làm theo phong cách thiết kế hiện đại, tone sáng, tối ưu từng góc nhỏ.
+ Tầng trung, view thành phố cực chill về đêm.
Anh chị đang tìm nhà 7 - 10 tỷ, nên qua trực tiếp cảm nhận vẻ đẹp tổng hòa này
Liên hệ em Tuyển hỗ trợ: 0869 663 765
"Em Tuyển - chuyên săn căn hộ đẹp"

Xem thêm

Liên hệ:

032 653 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

3 PN, 2 WC
145 m²
51,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Ngân Hà (TSQ Galaxy Vạn Phúc), Đ. Tố Hữu, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TA

Tuyển Ajc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Yêu Diện tích rộng, nội thất hoàng gia, sẵn sổ, ở luôn, 3 ngủ, 145m, top 1 quỹ căn TSQ Euroland - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.