Tin đăng đã hết hạn.

Em Giang cần chuyển nhượng nhanh trong tháng căn hộ 74m2 ĐN, tầng đẹp full đồ giá chỉ 6x tr/m2

Ngày đăng: 09/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gia đình cần bán nhanh căn hộ 74m2 ban công đón gió, nhà đẹp.
- 2 ngủ 2 vệ sinh riêng biệt.
- Full đồ nội thất (cả đồ điện tử) thiết kế đồng bộ, bàn giao toàn bộ cho khách.
- Ban công, logia phơi đồ cùng hướng Đông Nam hút gió.
- Pháp lý rõ ràng, chính chủ sang tên nhận nhà ở ngay.
- Nhà ở cực lắm lộc, gia đình có thêm thành viên nên cần chuyển nhượng sang căn hộ diện tích lớn hơn.
Giá thiện chí bao toàn thị trường chỉ 6x tr/m2, xem nhà liên hệ qua sđt đã ghim trên bài đăng.

Xem thêm

Liên hệ:

036 515 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,96 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Terra An Hưng, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
GN

Giang Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Em Giang cần chuyển nhượng nhanh trong tháng căn hộ 74m2 ĐN, tầng đẹp full đồ giá chỉ 6x tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.