Tin đăng đã hết hạn.

GĐ cần bán căn hộ đẹp nhất The Pride KĐT Văn Khê, Tố Hữu, Hà Đông. 103m2 3 ngủ 3vs giá 4tỷ9

Ngày đăng: 08/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

GĐ chuyển đổi bán căn hộ tại dự án The Pride KĐT Văn Khê, Tố Hữu, Hà Đông:

- Diện tích 103m2 thiết kế 3PN, 3vs có thiết kế ban công rộng mang lại ánh sáng và không gian thoáng đãng cho căn hộ.

- Đầy đủ các căn hộ tầng thấp, trung, cao theo nhu cầu của KH.

- Được gia chủ thiết kế nội thất đầy đủ, các phòng ngủ đều có ánh sáng trực tiếp.

- Pháp lý rõ ràng sẵn giao dịch ngay cho KH.

- Đầy đủ tiện ích cho cư dân: Bệnh viện Hồng Ngọc, TTTM, siêu thị, chợ dân sinh, siêu thị Aeon Mall, CV Thiên Văn Học.

- Hệ thống trường học công lập cấp 1, cấp 2, cấp 3 bán kính 1km tiện lợi cho cư dân.

- Quỹ căn cập nhật liên tục, sẵn sổ, hỗ trợ vay ngân hàng.

LH xem nhà và tư vấn chi tiết căn hộ E Giang 0336927886.

Xem thêm

Liên hệ:

033 692 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,9 tỷ

3 PN, 3 WC
103 m²
47,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Pride, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
PG

Phạm Lê Hà Giang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết GĐ cần bán căn hộ đẹp nhất The Pride KĐT Văn Khê, Tố Hữu, Hà Đông. 103m2 3 ngủ 3vs giá 4tỷ9 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.