Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng 202m toà TSQ EuroLand . Chính chủ cực hiếm người bán và giá lại êm

Ngày đăng: 08/04/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Do đã đổi qua biệt thự nên ông anh mình có nhu cầu bán căn 202m với 5 phòng ngủ 2 vệ sinh. Diện tích phòng ốc bố trí phong cách Indochi. Nội thất vừa hoàn thiện cuối 2024 với giá hơn 1 tỷ. Mọi thông tin về riêng căn nhà này mọi người có thể ib hoặc call trực tiếp số mình để nhận thêm

Xem thêm

Liên hệ:

085 580 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

11,5 tỷ

5 PN, 2 WC
202 m²
56,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Trung tâm Thương mại TSQ, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ND

Nguyễn Duy Dương

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng 202m toà TSQ EuroLand . Chính chủ cực hiếm người bán và giá lại êm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.