Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ chung cư đẹp tại KĐT Xa La, giá tốt 1,31 tỷ, 36m2, 2PN, 2WC

Ngày đăng: 08/04/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Khu đô thị mới Xa La, Phùng Hưng, Phúc La, Hà Đông, Hà Nội là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.

- Diện tích 36m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc nhóm bạn.
- Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở ngay mà không cần tốn công trang trí.
- Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.
- Giá bán 1,31 tỷ VND, một mức giá hợp lý cho khu vực này.

Căn hộ sở hữu những tiện ích nổi bật như: Không gian sống thoáng đãng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập và sự riêng tư cần thiết. Đặc biệt, với phong thủy tốt, căn hộ này sẽ mang lại may mắn và tài lộc cho gia chủ.

Khu vực xung quanh căn hộ được trang bị đầy đủ các tiện ích như:
+ Bệnh viện đa khoa quốc tế Thiên Đức.
+ Vinmart.
+ Trường THCS Kiến Hưng.
+ Trường mầm non Thần Đồng.

Để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem căn hộ, vui lòng liên hệ Vũ Minh Hiếu qua số điện thoại 0855858687.

Xem thêm

Liên hệ:

085 585 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,31 tỷ

2 PN, 2 WC
36 m²
36,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Xa La, P. Phùng Hưng, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐQ

Đặng Văn Quyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ chung cư đẹp tại KĐT Xa La, giá tốt 1,31 tỷ, 36m2, 2PN, 2WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.