Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư Hemisco căn 92m2, sổ đỏ chính chủ. Liên hệ 0977722711

Ngày đăng: 02/04/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán chung cư Hemisco căn 92m2, sổ đỏ chính chủ.
Do cần thuận tiện đi lại gần chỗ làm gia cần bán.
Giá 4.1 tỷ.
Nhà 2PN, 2WC.

Xem thêm

Liên hệ:

097 772 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,1 tỷ

2 PN, 2 WC
92 m²
44,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Hemisco Xa La, Đ. Xa La, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
H

Huy

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư Hemisco căn 92m2, sổ đỏ chính chủ. Liên hệ 0977722711 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.