Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn 2N 2WC 82m2 Chung cư Nam Xa La - Khu Đô thị Xa La, Hà Đông. Siêu đẹp. Chỉ 3. X tỷ

Ngày đăng: 26/03/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Ai đang tìm chung cư quận Hà Đông giá cả phải chăng thì nhà tôi có căn rộng rãi tại tòa Nam Xa la - Một trong 2 toàn cư dân công nhận là ở thích nhất trong tổng 15 tòa nằm trong khuôn viên nội khu Khu đô thị Xa la.
* Căn nhà tôi rộng hẳn 82m2 sử dụng, 2 phòng ngủ, 2 ban công cực thoáng. Nhà phòng nào cũng thoáng đãng và nhiều ánh sáng. Ban công cực hút gió.
* Giá mình thiện chí bán, sổ đỏ chính chủ: 3 tỷ 600 triệu - có thương lượng. Giá mình cũng xem qua các tòa khác cùng trong khu vực chung cư Hà Đông và Khu đô thị Xa la rồi hạ xuống vừa tầm với tài chính của nhiều gia đình nên các bác cứ đến xem nhà rồi có gì chúng ta lại thương lượng thêm. Trao đổi nhà tôi có thể bao sang tên cho chủ mới luôn và giảm thêm về ở ai cũng xông xênh lộc lá.
Nếu xét về các tòa nằm trong Khu đô thị Xa la, Phúc La, Hà Đông thì tòa chung cư Nam Xa la rất hiếm căn hộ bán. Nhà mình ở đây mới hơn 3 năm gần 4 năm nhưng trộn vía làm ăn cực kỳ gặp, gia đình cũng khá yên ấm, con cái ngoan ngoãn. Nói chung đất ở lành.
Tòa Nam Xa la là tòa duy nhất có khuôn viên phía dưới riêng cho trẻ em và người lớn cực kỳ rộng rãi và sạch sẽ. Anh chị mua về đây có thể về nhà ở căn rộng thoáng, tối xuống sân con thì chơi cầu trượt, bố mẹ trà đá vừa tránh con cái tivi, điện thoại vừa thư giãn mà toàn miễn phí với giá hạt dẻ.
Trường công hay trường tư từ cấp mẫu giáo đến cấp 3 đều xung quanh nên con cái đi học cũng nhanh mà an tâm, bố mẹ đón con cũng tiện rẽ vào chợ, siêu thị mua đồ về nấu bữa ngon luôn vì ở đây mọi chi phí sinh hoạt cực kỳ hợp lý.
Ảnh mình đăng ảnh thật để anh chị em dễ hình dung nhà. Mọi đồ đạc đều do vợ chồng mình sắm sửa và giữ gìn nên chủ mới về cũng không mất gần 200tr để sửa chữa hay tân trang lại nữa.
Xem nhà cứ liên hệ giúp mình.
SĐT liên hệ: 0776252222 (Có zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

077 625 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,6 tỷ

2 PN, 2 WC
82 m²
43,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Nam Xa La, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HN

Hoàng Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 2N 2WC 82m2 Chung cư Nam Xa La - Khu Đô thị Xa La, Hà Đông. Siêu đẹp. Chỉ 3. X tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.