Tin đăng đã hết hạn.

Gia đình tôi cần bán căn hộ 118m (3n2w) tại HPC Landmark, Hà Đông. Sẵn sổ, full nội thất. Giá 6.1tỷ

Ngày đăng: 31/03/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại HPC Landmark 105, La Khê, Hà Đông, Hà Nội, nổi bật với diện tích 118m2, 3PN, 2WC, hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Đông Nam.

- Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường...

- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo sự an tâm cho người mua.

- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia đình.

- Không gian sống thoải mái, tiện nghi với đầy đủ ánh sáng tự nhiên.

Tiện ích xung quanh:
- Siêu thị Đức Thành gần kề, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
- Công viên Thiên Văn Học lý tưởng cho những buổi chiều thư giãn.
- Gần các trường học như Trường Tiểu Học An Hưng, Trường Mầm Non Tuổi Thần Tiên, và Trường Quốc Tế Nhật Bản (JIS).

Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0965715483 và tên CHÍNH CHỦ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 571 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,1 tỷ

3 PN, 2 WC
118 m²
51,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
HPC Landmark 105, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
CC

Chính Chủ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia đình tôi cần bán căn hộ 118m (3n2w) tại HPC Landmark, Hà Đông. Sẵn sổ, full nội thất. Giá 6.1tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.