Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ tôi bán căn hộ tầng 16 đẹp tòa CT3 tòa Nhà Bộ Tư Lệnh Thủ Đô, 74m2, 2PN, có sổ, view ĐN

Ngày đăng: 24/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Do gia đình chuyển thêm thanh viên chuyển sang 3 PN nên nhượng lại căn hộ, nhà đã sửa cẩn thận view ĐÔNG NAM siêu mát, nhà kô thấm ẩm giá cả thương lượng trực tiếp chính chủ tôi Thông tin căn hộ.
- Diện tích trên sổ thông thủy 73m2.
- Thiết kế gồm 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh rộng, 2 ban công.
- Hướng nhà cửa Tây Bắc, ban công Đông Nam cực mát mẻ mùa hè mùa đông thì ấm.
- Nội thất gồm: Tủ bếp, sàn gỗ mới thay, trần thạch cao đã làm, 02 bộ giường tủ, có giường tầng cho phòng các con. Sofa, bàn ăn mới tinh. Kệ tivi,...
- Pháp lý sổ đỏ chính chủ cất két.
- Giá công khai 3,18 tỷ có thương lượng.
- Liên hệ xem nhà: Tôi 0358680007 hỗ trợ thương lượng trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

035 868 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,18 tỷ

2 PN, 1 WC
74 m²
42,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
CT3 Yên Nghĩa, P. Yên Nghĩa, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TT

Thanh Thao

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ tôi bán căn hộ tầng 16 đẹp tòa CT3 tòa Nhà Bộ Tư Lệnh Thủ Đô, 74m2, 2PN, có sổ, view ĐN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.