Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 1PN, 1WC tại KĐT Xa La, giá 2,15 tỷ, 54m2, Hà Đông lh 0373668882

Ngày đăng: 20/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Sở hữu ngay căn hộ chung cư 1PN, 1WC tại KĐT Xa La, Phùng Hưng, Phúc La, Hà Đông, Hà Nội. Với diện tích 54m2, căn hộ này có nội thất cơ bản, thích hợp cho những ai yêu thích không gian sống tiện nghi và hiện đại.

- Hướng cửa chính: Tây Bắc.
- Hướng ban công: Đông Nam.
- Giá: 2,15 tỷ VND.

Căn hộ này là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai muốn tìm kiếm một nơi ở thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện nghi. Đừng bỏ lỡ cơ hội có một không gian sống lý tưởng với mức giá hợp lý.

Địa điểm xung quanh:
- Bệnh viện bỏng quốc gia Lê Hữu Trác.
- Bệnh viện đa khoa 16A Hà Đông.
- Bệnh viện đa khoa quốc tế Thiên Đức.
- Winmart.
- Trường THCS Kiến Hưng.
- Trường mầm non Thần Đồng.
- Trường THCS Mỗ Lao.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Quang Đặng - 0373668882.

Xem thêm

Liên hệ:

037 366 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,15 tỷ

1 PN, 1 WC
54 m²
39,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Xa La, P. Phùng Hưng, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐQ

Đặng Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 1PN, 1WC tại KĐT Xa La, giá 2,15 tỷ, 54m2, Hà Đông lh 0373668882 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.