Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội an cư tại Kepler Land, Mỗ Lao - Hà Đông

Ngày đăng: 02/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Kepler Land mở ra cơ hội an cư lạc nghiệp tại khu đô thị Mỗ Lao, Hà Đông. Các căn hộ đa dạng về diện tích, hứa hẹn đáp ứng mọi nhu cầu của gia đình.
Diện tích các căn hộ
1 phòng ngủ 45m2
2 phòng ngủ 65m2 - 76m2 - 81m2 - 84m2 - 92m2
3 phòng ngủ 103m2 - 122m2
Chủ đầu tư dự án là Công ty TSQ Việt Nam, đảm bảo uy tín và chất lượng công trình. Pháp lý minh bạch với sổ hồng riêng, sở hữu lâu dài, mang lại sự an tâm tuyệt đối cho cư dân.
Bàn giao nội thất nhập khẩu cao cấp, đạt chuẩn quốc tế, kiến tạo không gian sống sang trọng và tiện nghi.
Liên hệ ngay 0365293606 để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước tại Kepler Land.
Xem thêm

Liên hệ:

036 529 ****

Vị trí bản đồ

50 triệu

45 m²
1,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tháp đôi Kepler Land, Đ. Vũ Trọng Khánh, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HH

Hà Thị Thu Hồng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội an cư tại Kepler Land, Mỗ Lao - Hà Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.