Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 64.7m2 2PN 2wc tại tòa CT6A Xa La Hà Đông giao thông thuận tiện giá sốc ngang chỉ 2.55tỷ

Ngày đăng: 19/03/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CT6A Xa La.
Diện tích: 64.7m2 tim tường.
Hướng cửa: Tây Bắc - ban công: Đông Nam.
Thiết kế căn hộ: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1 ban công, 1 phòng bếp, 1 phòng khách.
Nội thất gồm những gì để lại: Đồ cơ bản.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.
Giá bán 2.55 tỷ.
Lh 0815 999 444.

Xem thêm

Liên hệ:

098 498 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,55 tỷ

2 PN, 2 WC
64.7 m²
39,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Xa La, P. Phùng Hưng, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
MT

Mr Trọng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 64.7m2 2PN 2wc tại tòa CT6A Xa La Hà Đông giao thông thuận tiện giá sốc ngang chỉ 2.55tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.