Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ chung cư HPC Landmark. Diện tích 105m2(3PN2WC) tại Hà Đông, Hà Nội. Giá 5tỷ8.

Ngày đăng: 17/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư HPC Landmark 105 tọa lạc tại La Khê, Hà Đông, Hà Nội, mang đến một không gian sống lý tưởng cho gia đình.

- Diện tích rộng rãi 105m2 với thiết kế thông minh, giúp tối ưu hóa không gian.
- Căn hộ có 3PN và 2WC, phù hợp cho gia đình đông người.
- Nội thất đầy đủ với các trang bị hiện đại như điều hòa, tủ lạnh, giường,...
- Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua.
- Dự án nằm trong khu đô thị Văn Khê, gần trung tâm hành chính quận Hà Đông, thuận tiện di chuyển đến các tiện ích xung quanh.

Khu vực xung quanh:
- Gần công viên thiên văn học, tạo không gian thư giãn cho cư dân.
- Tiện ích mua sắm tại siêu thị Đức Thành và AEON MALL, đáp ứng nhu cầu hàng ngày.
- Các trường học như trường mầm non Tuổi Thần Tiên, trường THCS Lê Quý Đôn, trường Tiểu học An Hưng, tạo điều kiện thuận lợi cho con em.

Giới thiệu thêm về dự án:
Dự án HPC Landmark 105 gồm hai khối nhà cao 33 và 50 tầng, với 50 mẫu thiết kế căn hộ đa dạng, hợp lý, thoáng đãng. Cư dân sẽ được tận hưởng nhiều tiện ích như trung tâm thương mại, bể bơi 4 mùa, phòng tập Gym, khu công viên giải trí, quảng trường, đài phun nước và hệ thống thông tin liên lạc hiện đại.

Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ Phạm Lê Hà Giang qua số điện thoại 0336927886.

Xem thêm

Liên hệ:

033 692 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

5,8 tỷ

3 PN, 2 WC
105 m²
55,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
HPC Landmark 105, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
PG

Phạm Lê Hà Giang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư HPC Landmark. Diện tích 105m2(3PN2WC) tại Hà Đông, Hà Nội. Giá 5tỷ8. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.