Tin đăng đã hết hạn.

Tôi cần bán căn 90m2 3PN 2WC hướng Đông Bắc tầng cao giá tốt nhất thị trường. LH 0946509191

Ngày đăng: 11/03/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tôi đang có 2 căn hộ diện tích 90m2 thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.
Ký chuyển nhượng Hợp đồng mua bán.
Hướng ban công Đông Bắc và hướng BC Tây Nam.
Bàn giao nguyên bản chủ đầu tư mới toanh.
Liên hệ tôi mở cửa: 0946.50.9191.

Xem thêm

Liên hệ:

094 650 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,09 tỷ

3 PN, 2 WC
90 m²
45,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
CT4 Yên Nghĩa, P. Yên Nghĩa, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TH

Trần Hường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi cần bán căn 90m2 3PN 2WC hướng Đông Bắc tầng cao giá tốt nhất thị trường. LH 0946509191 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.