Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC tại Mulberry Land 3N+2VS Tòa B tầng Trung, full nội thất

Ngày đăng: 08/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CC tại Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, 3PN, 2WC, hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam, nội thất full, rất xịn xò. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng có đủ. Giá chỉ 53 triệu/m2, tổng diện tích 154m2.

- Cuộc sống tiện nghi với không gian sống rộng rãi, thoáng đãng
- Nội thất đầy đủ với các món như sofa, giường, tủ bếp và bàn ăn
- Phù hợp cho những ai thích sống hiện đại, trẻ trung, dễ dàng tạo không gian riêng theo sở thích

- Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Bệnh viện đa khoa 16A Hà Đông, bệnh viện y học cổ truyền - bộ công an
+ Công viên hồ Trung Văn
+ Winmart+
+ Trường phổ thông Olympia, trường tiểu học - mầm non Ban Mai, trường THCS Mỗ Lao

Liên hệ để biết thêm chi tiết: Nguyễn Khang - 0387132021.

Xem thêm

Liên hệ:

038 713 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

8,16 tỷ

3 PN, 2 WC
154 m²
53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Mulberry Lane, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NK

Nguyễn Khang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC tại Mulberry Land 3N+2VS Tòa B tầng Trung, full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.