Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lại căn 3 phòng ngủ chung cư Tháp Thiên Nhiên Kỷ: Căn hoa hậu đẹp nhất tòa tháp

Ngày đăng: 21/02/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán lại căn 3 phòng ngủ chung cư Tháp Thiên Nhiên Kỷ: Căn hoa hậu đẹp nhất tòa tháp.

- Diện tích: 89m2.

- Thiết kế 3PN - 2WC.

- Tầng trung, view thoáng. Căn góc trục đẹp.

- Các phòng đều có ánh sáng.

- Chung cư có đầy đủ tiện ích: Khuôn viên vui chơi, siêu thị, bể bơi bốn mùa...

- Giá bán: 5,990 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí.

Liên hệ xem nhà: 0969283567.

Xem thêm

Liên hệ:

096 928 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,99 tỷ

3 PN, 2 WC
89 m²
67,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Hà Tây Millennium - Tòa tháp thiên niên kỷ, Đ. Quang Trung, P. Yết Kiêu, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TL

Trần Thị Liên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lại căn 3 phòng ngủ chung cư Tháp Thiên Nhiên Kỷ: Căn hoa hậu đẹp nhất tòa tháp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.