Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư chính chủ toà TTTM&CHCC

Ngày đăng: 13/02/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Do gia đình tôi chuyển đi chỗ ở mới, cần bán căn góc, tòa trung tâm thương mại và CHCH, khu đô thị Xa La, Phúc La, Hà Đông, sổ đỏ lâu dài chính chủ, diện tích 65.8m2, gồm 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, nội thất đẹp đầy đủ chỉ việc vào ở, nhà hướng đông nam mát mẻ quanh năm (là một trong những căn đẹp nhất sàn), giá chuyển nhượng 3.15 tỷ có thương lượng, không tiếp trung gian (sđt chủ nhà 0357212387)

Xem thêm

Liên hệ:

035 721 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,15 tỷ

2 PN, 2 WC
65.8 m²
47,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Xa La, P. Phùng Hưng, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
An

A Tùng chủ nhà

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư chính chủ toà TTTM&CHCC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.