Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 3.33 tỷ để sở hữu căn hộ 71.6m2 2 ngủ 2wc tại tòa HH2D Xuân Mai Yên Nghĩa. Ban công Đông Nam

Ngày đăng: 30/12/2024

5.4
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

HH2D Xuân Mai Complex.
Diện tích: 71,6m2 tim tường.
Hướng cửa: Tây Bắc, ban công Đông Nam.
Hướng view: Hướng view nội khu.
Thiết kế căn hộ: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1 Phòng khách.
Nội thất để lại: Full đồ cả đồ điện tử, hệ thống tủ bếp, bếp từ, hút mùi, điều hoà, nóng lạnh, giường ngủ, tủ quần áo,
Ưu điểm của BĐS: Tầng đẹp.
Sổ đỏ chính chủ.
Giá giao: 3 tỷ 330 tr.

Xem thêm

Liên hệ:

081 599 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,33 tỷ

2 PN, 2 WC
71.6 m²
46,51 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 3.33 tỷ để sở hữu căn hộ 71.6m2 2 ngủ 2wc tại tòa HH2D Xuân Mai Yên Nghĩa. Ban công Đông Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.