Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm - siêu xinh CC 75m2, 2 ngủ, 2 vs ở tòa BMM Xa La giá 3,4x tỷ

Ngày đăng: 25/12/2024

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Địa chỉ chính xác: BMM Xa La.
Diện tích: 75 m2.
Hướng cửa: Tây Nam, ban công: Đông Bắc.
Thiết kế căn hộ: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh.
Hướng view: View tòa Hemisco.
Nội thất gồm những gì để lại: Full nội thất bao gồm cả đồ điện tử, toàn nội thất mới + xịn.
Giá rao: 3.46 tỷ triệu (KBT + Thương lượng).
Pháp lý: SĐCC.

Xem thêm

Liên hệ:

082 456 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,46 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
46,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Xa La, P. Phùng Hưng, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐL

Đông Lương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm - siêu xinh CC 75m2, 2 ngủ, 2 vs ở tòa BMM Xa La giá 3,4x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.