Mở bán 2 block đẹp nhất đối diện TTTM full nội thất An Cường, CK tới 12% chỉ từ 250tr

Ngày đăng: 23/05/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Giỏ hàng cực đẹp, giá bao tốt (trực tiếp chủ đầu tư. Nắm chắc suất full nội thất An Cường). Ngân hàng cho vay 80% cùng chính sách miễn trả gốc 24 tháng. Hoặc góp trực tiếp CĐT chỉ 8,9 triệu/tháng. *** Vị trí vàng ngay mặt tiền Trần Văn Giàu (Tỉnh lộ 10), Đức Hòa, Long An chỉ 30 phút về Aeon Mall Bình Tân và trung tâm TP. HCM chỉ 30 phút. Kết nối nhanh chóng đến cao tốc, Vành Đai 3, Vành Đai 4. - Chủ đầu tư thương hiệu Top Việt Nam gồm: Hải Sơn - Thắng Lợi - An Cường - Central. - Dụ án được Quản lý vận hành bởi CBRE. *** Chính sách ưu đãi cực hấp dẫn: Booking chỉ 20 triệu - Chiết khấu 2% khi booking. - Tặng ngay voucher 30 triệu. - Tổng chiết khấu lên đến 12%. - Bàn giao full nội thất An Cường cao cấp (số lượng có giới hạn) - Chính sách cho thuê lại 6%/năm. - Hỗ trợ vay ngân hàng, ân hạn gốc và lãi 24 tháng. * Hơn 100 tiện ích cao cấp, sống xanh sống khỏe sống tiện nghi như resort ngay tại cửa ngõ Tây Sài Gòn! - Tận hưởng cuộc sống One Stop Living Hub đẳng cấp ngay dưới chân nhà! Hồ bơi chuẩn Olympic (50m) + hồ bơi trẻ em thư giãn sau ngày làm việc. - Công viên Victory Central rộng lớn với hơn 26 tiện ích xanh mát, đường dạo bộ, khu vui chơi trẻ em. Trường liên cấp song ngữ quốc tế Win Edu Con học ngay nội khu, an toàn & tiện lợi. - Phòng khám đa khoa Win Mec chăm sóc sức khỏe gia đình 24/7. - Trung tâm thương mại Win Mark sầm uất: Siêu thị, rạp phim, shophouse, nhà hàng, coffee mua sắm giải trí không cần đi xa. - Khu BBQ, gym, yoga, sân thể thao đa năng, khu nhạc nước, phố đi bộ. Hotline/zalo em Tiên PKD CĐT 0902635172 để xem nhà mẫu & nhận tư vấn chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

090 263 ****

Vị trí bản đồ

1,79 tỷ

2 PN, 1 WC
51 m²
35,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Win City, Đ. Tỉnh Lộ 10, X. Đức Hòa Hạ, H. Đức Hòa, T. Long An
T

Tiên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Mở bán 2 block đẹp nhất đối diện TTTM full nội thất An Cường, CK tới 12% chỉ từ 250tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.