Bán căn hộ 3PN The Win City. Thanh toán chỉ 285 triệu ký HĐ, mỗi tháng góp 11 triệu. Tặng nội thất

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ THE WIN CITY - CĂN HỘ CAO CẤP GIÁ QUỐC DÂN - Căn hộ 3PN phù hợp cho Gia Đình đông thành viên - Thiết kế thông thoáng, căn góc, 3PN đều có cửa sổ lớn, ban công dài từ phòng khách sang phòng ngủ - Diện tích: 88m2 - Giá bán: 2.895 tỷ - Thanh toán 10% ký hợp đồng * Khách hàng chọn Phương thức thanh toán chuẩn: Thanh toán 2% mỗi tháng. Chiết khấu 2% * Khách hàng chọn Phương thức thanh toán giãn: Thanh toán 0.5% mỗi tháng * Khách hàng chọn vay ngân hàng: Chủ đầu tư hỗ trợ lãi suất 3.3%/ năm - TẶNG TRỌN GÓI NỘI THẤT AN CƯỜNG: Xách Vali vào ở ngay - TẶNG 2 NĂM PHÍ QUẢN LÝ: Được quản lý bởi CBRE - TẶNG CHIẾT KHẤU 2% chương trình phi mã đón đầu THE WIN CITY - SỞ HỮU SỚM ĐÓN ĐẦU GIÁ TRỊ TIÊN PHONG Liên hệ tư vấn: 0909948609

Xem thêm

Liên hệ:

090 994 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

3 PN, 2 WC
88 m²
32,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Win City, Đ. Tỉnh Lộ 10, X. Đức Hòa Hạ, H. Đức Hòa, T. Long An
Q

Quyến

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN The Win City. Thanh toán chỉ 285 triệu ký HĐ, mỗi tháng góp 11 triệu. Tặng nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.