Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ cao cấp THE WINCITY - Đức Hoà, Long An.

Ngày đăng: 02/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ The Wincity - Thắng Lợi Group giá từ 1,2 tỷ/căn CĐT Thắng Lợi liên danh cùng Central - Gỗ An Cường đồng thời cho ra mắt sản phẩm căn hộ cao cấp với hơn 13ha, nhiều loại hình căn hộ đa dạng, tổ hợp thương mại, tiện ích đẳng cấp nhưng mức giá từ 1,2 tỷ cực kỳ mềm và phù hợp quý anh chị đầu tư tầm nhìn cho tương lai lẫn quý cư dân tại Huyện Đức Hoà mua ở Trong giai đoạn mở bán đầu tiên, 300 căn hộ có chủ đầu tiền sẽ sở hữu full nội thất như nhà mẫu của An Cường, miễn phí quản lý 2 năm cho 500 căn hộ đầu tiên có chủ sở hữu Thanh toán 15% tổng giá trị cho đến khi bàn giao - mỗi năm thanh toán 8% - 10% giá trị căn hộ giúp khách hàng dễ dàng quản lý tài chính cá nhân - chỉ 179 triệu đã có cơ hội sở hữu căn hộ cao cấp LIÊN HỆ : 0388407449 - Vũ để tham quan nhà mẫu

Xem thêm

Liên hệ:

038 840 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

1,37 tỷ

1 PN, 1 WC
40 m²
34,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Win City, Đ. Tỉnh Lộ 10, X. Đức Hòa Hạ, H. Đức Hòa, T. Long An
PV

Phạm Tuấn Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ cao cấp THE WINCITY - Đức Hoà, Long An. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.