Tin đăng đã hết hạn.

20 Suất ngoại giao Regal Legend view trực diện biển Bảo Ninh - Chỉ 1,5 tỷ/căn hỗ trợ vay 65%

Ngày đăng: 22/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Rổ hàng đợt 1 từ chủ đầu tư giới hạn 20 suất ngoại giao giá cực sốc - nhân đôi tổ ấm mua nhà tặng nhà, trúng ngay xế sang. Ưu đãi đẳng cấp dành riêng cho khách hàng tiên phong tại Regal Residence Đồng Hới. Săn ngay căn hộ biển tại Regal Residence Đồng Hới nhận cơ hội sở hữu: Căn hộ 1PN + 1 trị giá 2.3 tỷ đồng. Xe Mercedes C200 trị giá 1,6 tỷ đồng. Xe điện VinFast VF5 trị giá 530 triệu đồng. 03 gói nội thất cao cấp trị giá 200 triệu/ gói. 10 voucher nghỉ dưỡng sang trọng trị giá 10 triệu/ voucher. Regal Residence Đồng Hới tổ hợp hơn 3.300 căn hộ biển hạng sang sở hữu lâu dài, nơi đẳng cấp sống thượng lưu không chỉ là trải nghiệm, mà còn là cơ hội sinh lời bền vững. Đừng để cơ hội vàng lướt qua tay bạn. Booking ngay 30tr/vị trí có hoàn lại. Ráp căn ngày 10/8 tại Hà Nội. Booking đặc quyền nhận voucher 100tr trừ thẳng vào giá bán + Ưu đãi phương án thanh toán trong ngày mở bán lên đến 18%. Liên hệ ngay em Nga 0919292450 để được hỗ trợ thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

091 929 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,57 tỷ

1 PN, 1 WC
34 m²
46,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Regal Residence Luxury, Đ. Võ Nguyên Giáp, X. Bảo Ninh, Tp. Đồng Hới, T. Quảng Bình
NN

Nguyễn Thị Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 20 Suất ngoại giao Regal Legend view trực diện biển Bảo Ninh - Chỉ 1,5 tỷ/căn hỗ trợ vay 65% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.