Chính chủ nước ngoài thiện chí gửi Bán căn hộ Duplex penhouse, hàng hiếm

Ngày đăng: 22/05/2026

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tọa lạc tại Lancaster Luminaire, Đường Láng, Phường Láng, Hà Nội (cũ: Quận Đống Đa, Hà Nội), căn hộ chung cư Lancaster Luminaire mang đến một không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có diện tích 276.97m2, bao gồm 4 phòng ngủ, 5 toilet, hướng cửa chính Tây Nam và ban công Đông Bắc, phù hợp cho gia đình đông người hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi. Với mức giá 50 tỷ VND, căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ như điều hòa, giường, tủ lạnh, mang lại sự tiện nghi tối đa cho cư dân. Căn hộ không chỉ nổi bật với thiết kế sang trọng mà còn có phong thủy tốt, giúp gia chủ gặp nhiều may mắn và tài lộc. Khu vực xung quanh. Khu vực xung quanh căn hộ có nhiều tiện ích, bao gồm bệnh viện đa khoa Bảo Sơn 2, bệnh viện Thận Hà Nội, và công viên Gandhi Hồ Thành Công, cùng với các siêu thị như Winmart Trung Hòa và Sakuko Thái Hà, đảm bảo cuộc sống tiện lợi và thoải mái cho cư dân. Để biết thêm chi tiết hoặc sắp xếp lịch xem căn hộ, vui lòng liên hệ Triệu Thị Thương qua số điện thoại 0972416983

Xem thêm

Liên hệ:

097 241 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

50 tỷ

4 PN, 5 WC
276.97 m²
180,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Lancaster Luminaire, Đ. Láng, P. Láng Thượng, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
TT

Triệu Thị Thương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ nước ngoài thiện chí gửi Bán căn hộ Duplex penhouse, hàng hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.