Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán căn hộ CC M5 Nguyễn Chí Thanh diện tích 133,5m2 - 3PN2VS - full nội thất hiện đại

Ngày đăng: 29/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Anh chủ nhà chuyển lên Hồ Tây gửi bán căn hộ CC M5 Nguyễn Chí Thanh với nội thất hiện đại. - Diện tích rộng rãi 133,5m2 với 3PN và 2WC. - Nội thất đầy đủ, hiện đại lâu dài. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. - Hàng độc quyền gửi bán riêng giá mong muốn 13 tỷ có thương lượng. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Chu Đức Anh 0835559119

Xem thêm

Liên hệ:

083 555 ****

Vị trí bản đồ

13 tỷ

3 PN, 2 WC
133.5 m²
97,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư M5 Nguyễn Chí Thanh, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
CA

Chu Đức Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán căn hộ CC M5 Nguyễn Chí Thanh diện tích 133,5m2 - 3PN2VS - full nội thất hiện đại - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.