Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp! CH chung cư 101 Láng Hạ, DT 163m2, 3PN, 2wc, tầng trung, nội thất đẹp giá hơn 70tr/m2

Ngày đăng: 26/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Gia đình tôi đang có nhu cầu bán gấp căn góc chung cư 101 Láng Hạ, Phường Giảng Võ, Hà Nội: - Căn hộ có diện tích 163m2, là căn góc đẹp nhất nhì tòa. Thiết kế bao gồm 3PN, 2WC, ba ban công để lấy khí và ánh sáng. - Nhà tôi hiện đang ở, nội thất làm cẩn thận tâm huyết. - CH có diện tích rộng, phù hợp với gia đình nhiều thế hệ hoặc muốn ở rộng có thể cải tạo thêm phòng ngủ và vệ sinh. - Sổ đỏ chính chủ lâu dài. Gia đình cần bán nhanh giá 75tr/m2.

Xem thêm

Liên hệ:

093 452 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

12,23 tỷ

3 PN, 2 WC
163 m²
75,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Chung cư 101 Láng Hạ, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
VT

Vương Thị Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp! CH chung cư 101 Láng Hạ, DT 163m2, 3PN, 2wc, tầng trung, nội thất đẹp giá hơn 70tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.