Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ trung tâm góc siêu thoáng 2PN - Sổ lâu dài - DT 74,5m2 - Giá tốt chính chủ

Ngày đăng: 28/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vị trí đắc địa ngay trục đường Huỳnh Thúc Kháng kéo dài, đối diện công viên Thủ Lệ, gần hồ Ngọc Khánh. Kết nối nhanh tới các quận trung tâm Ba Đình, Cầu Giấy, Đống Đa, Hồ Tây, Hồ Gươm chỉ vài phút. - Kết cấu: 2PN, 2WC, căn góc thoáng sáng tự nhiên. - Diện tích: 74,5m2. - Giá bán: 7.368 tỷ. - Pháp lý rõ ràng, chính chủ đứng tên. - Phù hợp để ở, làm văn phòng, hoặc đầu tư cho thuê (dao động tù 20 - 23 tr/tháng). Không gian hiện đại, bố trí tối ưu. Tiện ích: Gần các TTTM lớn (Lotte Center, Vincom Nguyễn Chí Thanh,.. ) Gần bệnh viện lớn (BV Nhi TW, Phụ sản TW,.. ) Gần hệ thống trường học chất lượng (Phan Chu Trinh, ĐH Ngoại Thương,.. ). Liên hệ chính chủ 0327704882

Xem thêm

Liên hệ:

032 770 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

7,37 tỷ

2 PN, 2 WC
74.5 m²
98,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Hong Kong Tower, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
0

0327704882

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ trung tâm góc siêu thoáng 2PN - Sổ lâu dài - DT 74,5m2 - Giá tốt chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.