Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu căn hộ 3 ngủ 100m2 Terra Hào Nam nội thất cao cấp, sổ đỏ lâu dài

Ngày đăng: 24/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ 3 NGỦ TERRA HÀO NAM TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA Vị trí vàng: Terra Hào Nam ngay trung tâm Đống Đa, giao thông thuận tiện, kết nối nhanh ra Giảng Võ, Cát Linh, Hoàng Cầu Căn hộ 3 phòng ngủ rộng rãi phù hợp gia đình trẻ hoặc đa thế hệ. Điểm nổi bật: Thiết kế hiện đại, phòng khách thoáng sáng. Ban công view đẹp, đón gió tự nhiên. Nội thất cao cấp, gia chủ để lại full đồ khách chỉ việc xách vali về ở. Sổ đỏ lâu dài, pháp lý chuẩn.

Xem thêm

Liên hệ:

098 512 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

13,4 tỷ

3 PN
100 m²
134 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Terra Hào Nam, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội

Thảo Đào

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu căn hộ 3 ngủ 100m2 Terra Hào Nam nội thất cao cấp, sổ đỏ lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.