Tin đăng đã hết hạn.

Trục căn 2 ngủ 16 hiếm hoi nhất tại the ninety nhanh tay còn chậm tay hết kí ngay hđmb

Ngày đăng: 22/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

còn duy nhất 3 căn 2 ngủ 2 vệ sinh + trục 16 diện tích 65,47m2 giá nhỉnh 6 tỷ ( căn thường) + trục 20 diện tích 64m2 giá nhỉnh 6,7 tỷ( căn góc ) + trực 14 diện tích 78m2 căn hoa hậu đẹp nhất dự án giá nhỉnh 7,5 tỷ tầng cao đẹp, vốn vào 20% kí HĐMB LIÊN HỆ NGAY EM CHIÊN 0946861833 NHẬN BÁO GIÁ

Xem thêm

Liên hệ:

094 686 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6,4 tỷ

2 PN, 2 WC
65.47 m²
97,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Ninety Complex, Đ. Láng, P. Ngã Tư Sở, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
TC

Trần Thị Chiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trục căn 2 ngủ 16 hiếm hoi nhất tại the ninety nhanh tay còn chậm tay hết kí ngay hđmb - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.