Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp căn hộ chung cư Hong Kong Tower, 97m2, 2PN, đủ đồ, tầng cao, 10.4 tỷ. 0963668936

Ngày đăng: 17/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Tôi cần bán gấp căn hộ chung cư Hong Kong Tower - 243A Đê La Thành, * Căn hộ rộng 97m2, 2 phòng ngủ * Thiết kế căn hộ: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, bếp, 02 WC. - Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất: Tivi, tủ lạnh, máy giặt, điều hòa, nóng lạnh, sofa, bếp nướng, lò vi sóng sàn gỗ, hệ thống bếp, tủ bếp, tủ âm tường, thiết bị vệ sinh... Cùng nhiều thiết bị khác. - Căn hộ nằm trong khu vực trung tâm và sầm uất, tiện cho giao thông đi lại. Ngay cạnh gồm nhiều trường DH như: ĐHQG, ĐH Quốc Gia, ĐH Công Nghệ, ĐH Sư Phạm, HV Báo Chí, công viên Thủ Lệ,... - Tiện ích bên trong như: Siêu thị Vinmart, gym, bể bơi bốn mùa,... Cùng rất nhiều tiện ích khác. Giá bán: 10.4 tỷ. Liên hệ: 0963668936 gặp Mr Thành để được đi xem nhà trực tiếp. MTG

Xem thêm

Liên hệ:

096 366 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

10,4 tỷ

2 PN, 2 WC
98 m²
106,12 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp căn hộ chung cư Hong Kong Tower, 97m2, 2PN, đủ đồ, tầng cao, 10.4 tỷ. 0963668936 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.