Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán CHCC tại Sky City Tower - 3N2W - Giá 14,05 tỷ - DT 144,5m2 - Full NT - Có Slot Ô Tô

Ngày đăng: 18/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ Gia đình cần bán CHCC tại SKY CITY TOWER 88 LÁNG HẠ Thông tin căn hộ: Toà B Diện tích: 144,5m² rộng rãi, thiết kế thông minh Công năng: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh không gian tối ưu cho gia đình hiện đại Hướng: Cửa Tây Bắc Ban công Đông Bắc + Đông Nam, đón gió trời, ánh sáng tự nhiên Nội thất: Full cao cấp, bài trí tinh tế khách mua chỉ việc xách vali về ở Đặc biệt: Có slot ô tô riêng tiện lợi, cực hiếm tại trung tâm Pháp lý minh bạch sổ đỏ chính chủ Giá bán: 14,05 tỷ (bao phí) Anh Chị có nhu cầu mua nhà liên hệ e Bắc : 0986318589 Trân trọng!

Xem thêm

Liên hệ:

098 631 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

14,05 tỷ

3 PN, 2 WC
144.5 m²
97,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Sky City Towers - 88 Láng Hạ, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
BB

Bùi Xuân Bắc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán CHCC tại Sky City Tower - 3N2W - Giá 14,05 tỷ - DT 144,5m2 - Full NT - Có Slot Ô Tô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.