Tin đăng đã hết hạn.

Giá Thật. Bán CH 2N - 2WC 105m2 tòa 88 Láng Hạ. Tầng trung BC Đông Bắc, Full đồ. LH 0813443333

Ngày đăng: 16/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Sky City Towers, 88 Láng Hạ, Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội, với diện tích 105m2, bao gồm 2PN + 2WC + bếp, hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc. Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh, mang lại không gian sống tiện nghi và thoải mái. Giá bán 10,8 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Khu vực xung quanh - Bệnh viện: Bệnh viện Đa khoa Bảo Sơn 2, Bệnh viện Thận Hà Nội, Mắt Sài Gòn đường Láng. - Công viên: Công viên Indira Gandhi, Công viên Gandhi Hồ Thành Công. - Siêu thị: Siêu thị Sakuko Thái Hà, Winmart Vincom Royal City, Winmart Trung Hòa. - Trường học: Trường Đào tạo Cán bộ Lê Hồng Phong, Arena Multimedia, Vinastudy - Trường học Toán trực tuyến liên cấp. Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua 0813443333 và Hoàng Vinci 3333.

Xem thêm

Liên hệ:

081 344 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

10,8 tỷ

2 PN, 2 WC
105 m²
102,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Sky City Towers - 88 Láng Hạ, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
0

0813443333

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá Thật. Bán CH 2N - 2WC 105m2 tòa 88 Láng Hạ. Tầng trung BC Đông Bắc, Full đồ. LH 0813443333 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.