Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ 140m2. 3PN,2WC, Full đồ tại Green Diamond-93 Láng Hạ, fias 17,9 tỷ0962636162

Ngày đăng: 13/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gia đình không có nhu cầu ở, cần bán chuyển nhượng căn hộ tại dự án Green Diamond - 93 Láng Hạ - Giá bán : 17,9 tỷ - Diện tích : 140m2 - Thiết kế : 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh - Ban công : Đông Bắc+ Đông Nam - Nội thất đầy đủ - Tình trạng : HĐMB LH : 0962636162

Xem thêm

Liên hệ:

096 263 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

17,9 tỷ

3 PN, 2 WC
140 m²
127,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Green Diamond 93 Láng Hạ, P. Láng Hạ, P. Láng Hạ, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
NM

Nguyễn Xuân Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ 140m2. 3PN,2WC, Full đồ tại Green Diamond-93 Láng Hạ, fias 17,9 tỷ0962636162 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.