Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3 ngủ 123m2 chung cư Sông Hồng Park View 165 Thái Hà, full nội thất, sẵn sổ, giá 9.95 tỷ

Ngày đăng: 11/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư Sông Hồng Park View - 165 Thái Hà. Diện tích: 123m² thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, cửa vào hướng Đông Nam, ban công Tây Bắc. Nội thất đầy đủ, thiết kế trẻ trung, sang trọng vào ở ngay Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ. Giá bán: 9.95 tỷ (bao phí sang sổ - có thương lượng thêm về giá phí) Liên hệ: 0986787283 em Hoàng Huy (SMS/Zalo - 24/24) *** Xem nhà miễn phí - nhận tìm nhà theo yêu cầu.

Xem thêm

Liên hệ:

098 678 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

9,95 tỷ

3 PN, 2 WC
123 m²
80,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sông Hồng Park View, P. Thái Thịnh, P. Láng Hạ, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
HH

Hoàng Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3 ngủ 123m2 chung cư Sông Hồng Park View 165 Thái Hà, full nội thất, sẵn sổ, giá 9.95 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.