Tin đăng đã hết hạn.

Giá Thật. Bán CH 145m2, 3N - 2WC tại Sky City Towers, Nhà sẵn đồ, BC Đông Bắc. LH 0813443333 giá 14

Ngày đăng: 09/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Sky City Towers, Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội sở hữu vị trí đắc địa với diện tích 145m2 và giá bán 14,3 tỷ VND. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái, tiện nghi. - 3 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình lớn. - 2 phòng tắm hiện đại, tiện lợi cho sinh hoạt hàng ngày. - Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở ngay. - Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Bắc, mang lại không khí thoáng đãng. **Điểm đặc sắc** Căn hộ có phong thủy tốt, tạo cảm giác thoải mái, dễ chịu cho cư dân. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho việc giao dịch. **Tiện ích xung quanh** - Bệnh viện Đa khoa Bảo Sơn 2 và Bệnh viện Mắt Sài Gòn gần đó, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe. - Siêu thị Winmart Trung Hòa, Vincom Royal City, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. - Công viên Indira Gandhi, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Hoàng Vinci 3333 Hotline/Zalo 0813443333

Xem thêm

Liên hệ:

081 344 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

14,3 tỷ

3 PN, 2 WC
145 m²
98,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Sky City Towers - 88 Láng Hạ, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
0

0813443333

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá Thật. Bán CH 145m2, 3N - 2WC tại Sky City Towers, Nhà sẵn đồ, BC Đông Bắc. LH 0813443333 giá 14 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.